Pẹ̀lú bí ìyípadà ojúọjọ́ ayé ṣe ń pọ̀ sí i, àwọn ìlànà òjò ń di ohun tó díjú sí i, èyí sì ń mú àwọn ìpèníjà tuntun wá sí àwọn pápá bíi ìṣàyẹ̀wò àyíká, ìṣàkóso ọkọ̀ ojú irin, iṣẹ́ àgbẹ̀ àti ètò ìlú. Ìròyìn òjò tó péye ṣe pàtàkì gan-an, ó sì lè pèsè...
Lónìí, bí àyípadà ojúọjọ́ ayé ṣe ń hàn gbangba sí i, ìṣàyẹ̀wò ojúọjọ́ tó péye ṣe pàtàkì gan-an. Yálà kíkọ́ àwọn ìlú olóye, iṣẹ́ àgbẹ̀, tàbí ààbò àyíká, iyàrá afẹ́fẹ́ tó péye àti ìtọ́sọ́nà tó péye jẹ́ pàtàkì fún...
Berlin, Germany – Ní àárín gbùngbùn ilé iṣẹ́ tó lágbára ní Yúróòpù, àwọn sensọ̀ gaasi ń di irinṣẹ́ pàtàkì fún mímú ààbò, ìṣiṣẹ́, àti ìdúróṣinṣin pọ̀ sí i ní onírúurú ẹ̀ka. Bí Jámánì ṣe ń gba ìyípadà Ilé iṣẹ́ 4.0, ìbéèrè fún àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìmọ́tótó gaasi tó ti ní ìlọsíwájú ń tẹ̀síwájú,...
Pẹ̀lú bí ìyípadà ojúọjọ́ àti ìdàgbàsókè ìlú ṣe ń yára sí i, ìṣàkóso àwọn ohun àlùmọ́nì omi ní Indonesia ń dojúkọ ìfúnpá tó ń pọ̀ sí i. Láti lè mú àwọn ìbéèrè tó ń pọ̀ sí i fún ìṣàkóso tó munadoko wá—pàápàá jùlọ nínú iṣẹ́ àgbẹ̀ àti ìdàgbàsókè ìlú—ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣàyẹ̀wò omi ń pọ̀ sí i...
Pẹ̀lú bí ìyípadà ojúọjọ́ ṣe ń pọ̀ sí i àti bí a ṣe ń tẹnu mọ́ ààbò àyíká, àwọn ibùdó ojúọjọ́ aládàáni, gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì fún ìṣọ́wò ojúọjọ́ òde òní, ti fa àfiyèsí púpọ̀ sí i láti ọ̀dọ̀ gbogbo àwọn ènìyàn ní Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà. Láti inú ìdàgbàsókè iṣẹ́ àgbẹ̀...
Ní Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà, iṣẹ́ àgbẹ̀ kìí ṣe iṣẹ́ pàtàkì fún ìdàgbàsókè ọrọ̀ ajé nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ apá pàtàkì nínú ìgbésí ayé àwọn ènìyàn lójoojúmọ́. Pẹ̀lú àfikún iṣẹ́ àgbẹ̀ tó ń pẹ́ títí àti ìmọ̀ nípa àyíká, ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣọ̀pọ̀ ti di ọ̀nà pàtàkì láti bá...
Bí Brazil ṣe ń tẹ̀síwájú láti kojú àwọn ìpèníjà tí ìyípadà ojúọjọ́ àti àwọn ìrísí ojúọjọ́ ìgbà ń fà, pàtàkì ìṣàyẹ̀wò òjò tí ó péye ti di ohun tí ó hàn gbangba ju ti ìgbàkígbà rí lọ. Pẹ̀lú ẹ̀ka iṣẹ́-ogbin rẹ̀ tí ó gbòòrò tí ó sinmi lórí òjò tí ó dúró déédéé, gbígbà àwọn ìwọ̀n òjò tí ó ti ní ìlọsíwájú...
Bí àwọn agbègbè etíkun India ṣe ń ní ìrírí ìdàgbàsókè kíákíá, pàtàkì ìṣàyẹ̀wò dídára omi ti di ohun pàtàkì fún àwọn ẹja, ìrìnàjò ọkọ̀ ojú omi, àti ìlera gbogbo ènìyàn. Ìjọba India ń mú kí àwọn ìsapá wọn pọ̀ sí i láti mú kí àbójútó dídára omi ojú omi pọ̀ sí i láti kojú...
Pẹ̀lú ìdàgbàsókè iṣẹ́ àgbẹ̀ òde òní tí ń tẹ̀síwájú, bí a ṣe lè mú kí èso oko pọ̀ sí i, kí a lè pín àwọn ohun àlùmọ́nì dáadáa àti dín ipa àyíká kù ti di ìpèníjà tí àwọn àgbẹ̀ àti àwọn òṣìṣẹ́ ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ àgbẹ̀ ń dojú kọ. Lójú èyí, lílo àwọn iṣẹ́ àgbẹ̀...