Ààbò Ilé-iṣẹ́ ní Íńdíà, Ọkọ̀ Ayọ́kẹ́lẹ́ Ọlọ́gbọ́n ní Jámánì, Ìṣàyẹ̀wò Agbára ní Saudi Arabia, Ìṣẹ̀dá-Àgbẹ̀ ní Vietnam, àti Àwọn Ilé Ọlọ́gbọ́n ní Amẹ́ríkà ń mú kí ìdàgbàsókè pọ̀ sí i
Oṣù Kẹ̀wàá 15, 2024 — Pẹ̀lú àwọn ìlànà ààbò ilé iṣẹ́ tó ń pọ̀ sí i àti gbígbà IoT, ọjà sensọ gaasi kárí ayé ń ní ìrírí ìdàgbàsókè tó lágbára. Àwọn ìwádìí Alibaba International fi hàn pé ìbéèrè ìkẹ́ẹ̀kẹ́ẹ̀ kẹta pọ̀ sí i ní 82% YoY, pẹ̀lú Íńdíà, Jámánì, Saudi Arabia, Vietnam, àti ìbéèrè tó ga jùlọ ní Amẹ́ríkà. Ìròyìn yìí ṣe àgbéyẹ̀wò àwọn ohun èlò gidi àti àwọn àǹfààní tó ń yọjú.
Íńdíà: Ààbò Ilé Iṣẹ́ Pàdé Àwọn Ìlú Ọlọ́gbọ́n
Ní ilé iṣẹ́ epo petrochemical kan ní Mumbai, a gbé àwọn ẹ̀rọ amúṣẹ́dá gaasi tó ṣeé gbé kiri 500 (H2S/CO/CH4) kalẹ̀. Àwọn ẹ̀rọ tí ATEX fọwọ́ sí máa ń mú kí àwọn ìró ìró náà máa dún, wọ́n sì máa ń mú kí àwọn ìrò náà dọ́gba pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ àárín gbùngbùn.
Àwọn èsì:
✅ Awọn ijamba dinku 40%
✅ Àbójútó ọlọ́gbọ́n tó yẹ fún gbogbo àwọn ilé iṣẹ́ kẹ́míkà ní ọdún 2025
Àwọn Ìmọ̀ràn Pẹpẹ:
- “Industrial H2S gaasi detector India” n wa awọn iṣẹ wiwa 65% MoM
- Àròpọ̀ àwọn àṣẹ ni 80−150; àwọn àwòṣe tí GSMA IoT fọwọ́ sí ni wọ́n ń tà ní 30% owó tí wọ́n ń tà.
Jámánì: Àwọn Ilé Iṣẹ́ Ọkọ̀ Ayọ́kẹ́lẹ́ “Àwọn Ilé Iṣẹ́ Ìtújáde Òfo”
Ilé iṣẹ́ àwọn ohun èlò ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ Bavarian kan ń lo àwọn sensọ CO₂ lésà (0-5000ppm, ±1% ìṣedéédé) láti mú kí afẹ́fẹ́ máa tàn dáadáa.
Awọn Pataki Imọ-ẹrọ:
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-06-2025